Ruka hadi maudhui
Youth AgendaDashibodi ya Uwajibikaji
Vijana wakishiriki katika jukwaa la vijana nchini Kenya

Programu ya SYPEA · kaunti 8 · mzunguko wa uchaguzi wa 2027

Kile kilichoahidiwa kwa vijana, na kilichofuata

Rekodi isiyoegemea upande wowote ya ahadi za vyama, wagombea na taasisi za kaunti, zikilinganishwa na vipaumbele ambavyo vijana wenyewe waliweka. Kila rekodi inaonyesha chanzo chake.

Sogeza chini kugundua

Hali ya ahadi

Kila hali ni uamuzi wa mkaguzi wa YAA anayetajwa, unaoungwa mkono na ushahidi. Tunachapisha idadi, kamwe si alama wala viwango.

Fungua dashibodi ya moja kwa moja →

Gundua kwa kaunti

Kaunti nane za programu zimeangaziwa. Elekeza au gusa kaunti kuona ahadi, vipaumbele na matumizi yaliyopangwa.

Kurasa zote za kaunti →

Mienendo ya kufuatilia

Maelezo kwa lugha rahisi, yanayokokotolewa upya kila rekodi inapochapishwa.

Fungua uchambuzi →

Vipaumbele vya vijana kwa mada

Vinjari ahadi →

Jinsi tunavyofuatilia ahadi

  1. 1. Ahadi

    Kilichoahidiwa, na nani na wapi, pamoja na chanzo chake.

  2. 2. Hatua iliyoripotiwa

    Kile mtu au taasisi husika inasema kimefanyika.

  3. 3. Ushahidi uliothibitishwa

    Kile YAA ilichokagua, kwa kiwango A, B au C.

  4. 4. Tathmini ya YAA

    Hali, sababu iliyoandikwa na mwidhinishaji anayetajwa.

Soma mbinu yetu
Dashibodi ya moja kwa mojaKila chati, moja kwa moja kutoka data mpya iliyochapishwa.Fungua dashibodi →